இயக்குனரிடம் நெ ரு க் க மா கி நா ச மா ய் போன 19 வயது ந டிகை…! அட இது நமக்கு சரிப்பட்டு வராதுன்னு வி ல கி ஓ டி ய படத்தின் நாயகன்…!!!

Cinema

தனது 19 வயதிலே தெலுங்கு சினிமாவில் நடித்த முதல் படத்திலே மு த் தி ரை ப தி த் த வ ர் அந்த இளம் ந டிகை. மேலும் அடுத்தடுத்து படங்களில் க மி ட் டா கி தெலுங்கில் முன்னணி ந டிகையாக வெகுவிரைவிலே வந்துவிடுவார் போல, இப்படி தெலுங்கில் பிரபலமாகி கொண்டே போனாலும், அவருக்கு கோ லி வு ட் டி ல் முன்னணி ந டிகை அ ந் த ஸ் தை பெறவேண்டும் என்பதே எண்ணமாம்.

அதனால் விருது வாங்கிய இயக்குனர், மற்றும் சமீபத்தில் தேசிய விருது வாங்கிய நடிகர் கூட்டணியில் உருவாக இருந்த படத்தில் எப்படியோ கதாநாயகியாக க மி ட் டா கி விட்டாராம் அந்த இளம் ந டிகை. இப்படிபடம் பாதி சூ ட் டி ங் முடிந்த நிலையில் நடிகருக்கும், இயக்குனருக்கும் ஏற்பட்ட பி ர ச் ச னை காரணமாக நடிகர் படத்திலிருந்து வி ல கி வி ட்டாராம்.

என்னதான் நடிகர் படத்திலிருந்து வி ல கி னா லு ம் தன்னுடைய முன்னாள் படத்தில் நடித்த வாரிசு நடிகர் ஒருவரை படத்தின் கதாநாயகனாக நடிக்க வைக்க முடிவு செய்து விட்டாராம் அந்த இயக்குனர். நடிகர் படத்திலிருந்து விலகியதால் கு ழ ப் ப த் தி ல் இருந்த ந டிகையிடம் என்னதான் நடிகர் மாறினாலும் அந்த படத்துக்கு அந்த ந டிகைதான் ஹீ ரோ யி ன் என கூறியுள்ளாராம் இயக்குனர்.

இந்த படத்தில் எப்படியாவது பெரிய இடத்துக்கு போக நினைத்த ந டிகையை பற்றிய கி சு கி சு த் தா ன் பெரியளவில் பேசப்பட்டு வருகிறது. காரணம் ந டிகையின் ரூ ம் பக்கத்திலேயே இயக்குனரும் ரூ ம் போட்டு கொ ள் கி றா ரா ம். இதனால் சினிமா வாழ்க்கை இந்த படத்துடன் கோ லி வு ட் டி ல் காலியாகிவிடுமென்று க வ லை யி ல் இருந்து வருகிறாராம் ந டிகை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *