என்னது…. சந்தோஷத்தில் தனது மே லாடை யை க ழட் டி ரசிகர்கள் முன் வீ சிய இ ளம் ந டிகை!! யார் தெரியுமா? ப ர ப ரப்பை ஏற்படுத்திய அந்த வீடியோ இதோ…!!

Cinema videos

சினிமாவை பொறுத்தவரை இந்த மா திரி யான வி ஷய ங்கள் செய்வது ஒன்றும் புதிதல்ல. மேலும் அந்த வகையில் பிரபல பாலிவுட் பாடகர் யோ யோ ஹனி சிங்குடன் இந்த நிகழ்ச்சியில் நடிகை ஊர்வசி ரவுத்தேலா கலந்து கொண்டுள்ளார். அப்போது அவர் அணிந்து வந்த பலூன் போன்ற ஜா க்கெட் மே லாடையை க ழட் டி ர சிகர்கள் முன் வீ சினா ர்.

அதன் பின் அவரை எதிர்பாராத விதமாக அவரது ஆ டை தி டீரெ ன அ விழ் ந்து வி ழ அந்த இடமே மிக ப ர ப ரப் பானது. அப்போது அவர் ச ட்டெ ன தனது சு தாரி த்துக் கொண்டுள்ளார். ச ரிந் த ஆ டை யை சரி செய்து அதன் பின் அவரது ஆ ட்ட த்தை ஆரம்பித்தார்.

மேலும் தற்போது நடிகை ஊர்வசி ரவுத்தேலா அந்த வீடியோவை தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ளார். அந்த வீடியோ ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரும் வை ரலா கி வருகிறது.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Urvashi Rautela (@urvashirautela)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *