காமெடி நடிகர் சுமன்னின் மனைவி இவங்களா ?? அட இத்தனை நாளா இது தெரியுமா ?? இதோ யாரென்று பார்த்தால் ஷா க் ஆகிடுவீங்க ..!!!

Cinema

காமெடி நடிகர் சுமன்னின் மனைவி இவங்களா ?? அட இத்தனை நாளா இது தெரியுமா ?? இதோ யாரென்று பார்த்தால் ஷா க் ஆகிடுவீங்க ..!!!

காமெடி நடிகர் சுமன் ஷெட்டி நடிகர் ஜெயம் ரவி ஆரம்பத்தில் ஜெயம்படத்தில் அவரது தோழனாக நடித்தன் மூலம் தமிழ் தமிழ் சினிமாவில் ஆரம்பத்தில்ார். அதனை தொடர்ந்து, கு த்து பிறும் 7ஜி ரெயின்போ காலனி உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்து பெருவாரியான ரசிகன்களின் கவனத்தை கவர்ந்தார்.விஷாலின் ச ண் டக்கோழி, அஜித்தின் வரலாறு, தனுஷின் படிக்காதவன் உள்ளிட்ட படங்களில்

முக்கியமான கதா பாதிரங்களில் நடித்துள்ளார். சென்ற வருடம் வெளியான விளம்பரம் ஆகிய படத்துடன் சேர்த்து மொத்தம் 14 தமிழ் படங்களில் நடித்துள்ளார்.இவர் பி றவியிலேயே மாபெரும் பணக்காரர். ஐதராபாத்தில் உள்ள உள்ள ஒரு பணக்கார வீட்டில் தான் இவர் பிறந்தார். இருக்கும்ாலும், இவர் பேசும் ஸ்லாங் பிறும் பாடி ஸ்டைல் இவரை தமிழ் சினிமாவுக்கு கொண்டு வந்தது.

சென்ற 2009-ம் ஆண்டு நாக பவானி என்பவரை திருமணம் செய்து கொண்ட அவர் 2015-ம் ஆண்டு “சொம்பு சின்ன சத்தியம்” ஆகிய படத்தில் ஹீரோவாக நடித்தார்.தொடர்ந்து தெலுங்கு படங்களில் காமெடியன் கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வரும் இவருடைய அண்மையில் புகைப்படங்கள் பிறும் இவரது கல்யாண புகைபடங்கள் பல இதோ உங்கள் பார்வைக்கு.

2015 ஆம் ஆண்டு இவர் நடித்த்து வந்த Chembu Chinna Satyam திரைப்படத்தின் அதில் இவரின் படத்தில் காட்சியில் இருக்கும்ு பல பு கைப்படங்கள் வைரல் ஆகி இருக்கும்்தது அதில் பிரபல நடிகையுடன் இரண்டுக்கும் புகைப்படம் இவர் ஆரம்பத்தில் தமிழ் திரைப்படத்தில் இருக்கும் தோற்றத்தை விட இப்போது வித்தியாசமாக உள்ளர் இதோ அவ் புகைப்படம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *