மனைவி அருகில் இருப்பதையும் மறந்து திவ்யதர்ஷினியை ரசித்த வெ ள் ளை க் கா ர ன்…! கடைசில என்னாச்சுன்னு தெரியுமா…?? வை ர லா கு ம் புகைப்படம்…!!!

Cinema

பிரபல தொலைக்காட்சியில் தொகுப்பாளினி என்றாலே நம் நினைவுக்கு வருபவர் திவ்யதர்ஷினி தான். அந்தளவுக்கு இருக்கும் இவரது தொகுத்து வழங்கும் ஸ் டை லு ம், பிரபலங்களுடன் உரையாடும் உரையாடலும் இதனாலேயே சினிமா ந டிகைகளுக்கு இணையாக இவருக்கும் ரசிகர் கூட்டம் இருந்தது.

தனது நீண்ட நாள் காதலியான ரவிச்சந்திரன் என்பவரை திருமணம் முடித்தார்  திவ்யதர்ஷினி பின்னர் ஓரிரு வருடங்களில் பல்வேறு பி ர ச் சி னை க ள் காரணமாக இருவரும் வி வா க ர த் து பெற்று பிரிந்தனர். இதற்கு முக்கிய காரணம் என்னவென்றால் ஒல்லி நடிகர்கருடன் இருந்த நெருக்கம் என்றே கூறப்படுகிறது அதுமட்டுமில்லாமல் அது இரவு பா ர் ட் டி செல்வதும் காரணமென பேசுபொருளாக இருந்தது.

தற்போது நிகழ்ச்சிகளைத் தொகுத்து வழங்குவதை விட சினிமாவில் நடிப்பதில் ஆர்வம் காட்டி வருகிறார் திவ்யதர்ஷினி. தனுஷ் நடிப்பில் வெளியான ப.பாண்டி என்ற படத்தில் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்தார் திவ்யதர்ஷினி மேலும் தனக்கு வாய்ப்புகளை அதிகரித்துக் கொள்ள அடிக்கடி க வ ர் ச் சி புகைப்படங்களை வெளியிட்ட வண்ணம் இருக்கிறார் திவ்யதர்ஷினி.

அடிக்கடி வெளிநாடுகளுக்கு சுற்றுப்பயணம் மேற்கொள்ளும் திவ்யதர்ஷினி அங்கே க வ ர் ச் சி உடைகளில் எடுத்த புகைப்படங்களை தனது சமூகத்தில் வெளியிட்டு வருவதை வழக்கமாகக் கொண்டுள்ளார். அந்த வகையில் துபாய் சென்றிருந்த திவ்யதர்ஷினி அங்கிருக்கும்போது வெளிநாட்டினர் ஒருவர் கண்ணாடி அணிந்துகொண்டு தனது மனைவி அருகில் இருப்பதையும் மறந்து திவ்யதர்ஷினி கு ரு கு ரு வெ ன பார்த்துள்ளார். அந்த புகைப்படம் தற்போது இணையத்தில் வை ர லா க ப ர வி வருகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *