கல்யாணம் ஆனா நடிகருடன் தனுஷ் பட நடிகை காட்டும் நெ ரு க்கம் .. அதுவும் நீச் சல் உ டையில் ஜோடி சேர்ந்து புகைப்படத்தை பார்த்து அதி ர் ச்சி யா ன ரசிகர்கள் ..!!

Cinema

கல்யாணம் ஆனா நடிகருடன் தனுஷ் பட நடிகை காட்டும் நெ ரு க்கம் .. அதுவும் நீச் சல் உ டையில் ஜோடி சேர்ந்து புகைப்படத்தை பார்த்து அதி ர் ச்சி யா ன ரசிகர்கள் ..!!

பிரபல முன்னணி நடிகர் தனுஷ் ஒரு பிரபல முன்னணி நடிகர், தயாரிப்பாளர், இயக்குனர், பாடலாசிரியர் மற்றும் பின்னணிப் பாடகர் ஆவார், அவர் முக்கியமாக தமிழ் சினிமாவில் பணியாற்றுகிறார்.நடிகராக கோலிவுட், பாலிவுட், ஹாலிவுட் என தனது எல்லையை விரிவுபடுத்திக் கொண்டேயிருக்கும் நடிகர் தனுஷ்,இவரின் திரைப்படங்கள்

தொடர்ந்து இந்தியளவில் கவனத்தை ஈர்த்து வருகிறது.பிரபல தனுஷ் பட நடிகை சாரா அலி கான் பட்டோடி இந்தி படங்களில் பணிபுரியும் ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார். தனுஷ் நடிப்பில் கடந்த ஆண்டு வெளிவந்த திரைப்படம் அத்ராங்கி ரே. இப்படத்தில் தனுஷுக்கு ஜோடியாக சாரா அலிகான் நடித்திருந்தார். தனுஷ் பட நடிகை சாரா அலிகான்

அவ்வப்போது தன்னுடைய சமூக இணையத்தில் வெளியிடும் புகைப்படங்கள் வைரலாகும். இந்நிலையில் பிரபல பாலிவுட் நடிகர் வருண் தவானுடன் நீச்சல் உடையில் நெருக்கமாக நின்று எடுத்துக்கொண்ட புகைப்படங்களை இன்ஸ்டாகிராமில் பதிவு செய்துள்ளார். அந்த புகைப்படத்தை பார்த்து அதிர்ச்சியில் வாயைப்பிளந்த ரசிகர்கள் .

பிரபல நடிகர் வருண் தவானுக்கு கடந்த வருடம் நட்டாஷா என்பவருடன் கல்யாணம் நடந்தது குறிப்பிடத்தக்கது. இதோ அந்த புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியானதை நீங்களே பாருங்க வியந்து போயிடுவீங்க ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *