திருமணமான பிரபலத்துடன் த வ றா ன தொடர்பு…! உடல் அளவில் பா தி க் க ப் ப ட் ட ந டிகை ஆண்ட்ரியா…!! அ தி ர் ச் சி யி ல் ரசிகர்கள்…!!!

Cinema

கோ லி வு ட் சினிமாவில் பின்னணி பாடகியாக இருந்து பின்னர் கண்ட நாள் முதல்  கதாநாயகியாக அறிமுகமானவர் ந டிகை ஆண்ட்ரியா. அதன் பின்னர் ப ச் சை க் கி ளி மு த் து ச் ச ர ம், ஆயிரத்தில் ஒருவன், த ர ம ணி, வ ட செ ன் னை, அ ர ண் ம னை 2, 3 போன்ற படங்களில் நடித்து நல்ல வரவேற்பை பெற்றார் ந டிகை ஆண்ட்ரியா.

நடிப்பது மட்டுமல்லாமல் மேடை க ச் சே ரி க ளி லு ம் பாடி வருகிறார் ஆண்ட்ரியா. தரமணி  படத்துக்கு பின்னர் சிலகாலம் சினிமவுக்கு இடைவெளி விட்டிருந்தார் ஆண்ட்ரியா. தற்போது அ ன ல் மேலே பனித்துளி, பி சா சு 2 போன்ற பாடங்களில் நடித்துள்ளார் ஆண்ட்ரியா. பி சா சு  2 படத்தில் அரை நி ர் வா ண கோலத்தில் ஆண்ட்ரியா நடித்துள்ளதாக தகவல் வெளியாகி ச ர் ச் சை  யை கி ள ப் பி ய து.

தரமணி படத்துக்கு பின்னர் சில காலம் பி ரே க்  எடுத்த ஆண்ட்ரியா  திருமணமான ஒருவருடன் உ ற வி ல் இருந்ததாகவும், அதனால் உடல் மற்றும் ம ன வ லி காரணமாக படங்களில் நடிக்காமல் இருந்துள்ளதாக தெரிவித்திருந்தார். அந்த த வ றி னா ல் என் வாழ்க்கையே இ ரு ளா கி ப் போ ன து.

இதன் காரணமாக கவிதைகளை பதிவிட்டு மன உ ளை ச் ச லி ல் இருந்து மீண்டுவந்தேன், மேலும் ஆ யு ர் வே த சி கி ச் சை யு ம் மேற்கொண்டுள்ளதாக ஆண்ட்ரியா தெரிவித்திருந்தார். ஆனால் அந்த நபர் யாரென்று கூறாமல் ம றை த் து ள் ளா ர் ஆண்ட்ரியா. இதற்கு முன்னரே வயது குறைவான அனிரூத்துடன் தொ ட ர் பி ல் இருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *