என்னாது நான் கர்ப்பமாக இருக்கேனா ?? அது எனக்கே தெரியாதே ?? திருமணம் ஆனா சில மாதத்தில் நடிகை வெளியிட்ட தகவலை கேட்டு அதி ர் ச் சி யான ரசிகர்கள் ..!!!

Cinema

என்னாது நான் கர்ப்பமாக இருக்கேனா ?? அது எனக்கே தெரியாதே ?? திருமணம் ஆனா சில மாதத்தில் நடிகை வெளியிட்ட தகவலை கேட்டு அதி ர் ச் சி யான ரசிகர்கள் ..!!!

நிவின் பாலி நடிப்பில் அப்ரிட் ஷைன் எழுதி இயக்கிய மலையாள மொழி விளையாட்டு நாடகத் திரைப்படமான 1983 மூலம் கல்ராணி தனது திரைப்பட வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார். மஞ்சுளா சசிதரன் என்ற கேரக்டரில் கல்ராணி நடித்தார், கிராமத்து பெண்ணாகவும், கிரிக்கெட்டை அதிகம் நேசிக்கும் ரமேஷனின் டீன் ஏஜ் காதலராகவும். இப்படம் விமர்சன ரீதியாகவும் வணிக ரீதியாகவும் வெற்றி பெற்றது. தணிக்கைக்குப் பிறகு பையா என்ற தமிழ் திரைப்படத்தின் கன்னட ரீமேக்கான அஜீத்தில் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்க அவர் தனது முதல் படத்தில் ஒப்பந்தம் செய்தார்.

அவர் மஞ்சுளா சசிதரன் என்ற கிராமப்புற கிராமப் பள்ளிப் பெண்ணாக நடித்தார், மேலும் அந்தக் கதாபாத்திரம் தான் நிஜ வாழ்க்கையில் இருந்ததற்கு நேர்மாறானது என்றும், அந்த பாத்திரத்திற்காக இருட்டாக சூரியக் குளியல் செய்ய வேண்டும் என்றும் கூறினார். 2020 இல், அவர் மலையாளத்தில் தமக்கா என்ற நகைச்சுவைத் திரைப்படத்தின் மூலம் மீண்டும் வந்தார்.

தமிழ் சினிமாவில் நடிகை நிக்கி கல் ராஜி மற்றும் நடிகர் ஆதி என்று இருவரும் சேர்ந்து பல திரைப்படத்தில் நடித்துளர்கள், ஒன்றாக பல படத்தில் நடித்ததன் மூலமாக காதல் ஏற்பட்டு திருமணம் வரை சென்றுள்ளார்கள். இப்போது இவர்களது செய்திகள் தான் அதிகப்படியாக பேசப்பட்டு வருகிறது,அதன்பின் இருவருக்கும் காதல் ஏற்பட்ட கடந்த மே மாதம் திருமணம் செய்து கொண்டனர். திருமணத்திற்கு பிறகு வெளிநாட்டு ஹனிமூன் சென்று உல்லாசமாக இருக்கும் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வந்தனர்.

இப்படி பட்ட ஒரு நிலைமையில் நடிகை நிக்கிகள் ராணிக்கு திருமணம் நடந்து சுமார் 4 மாதம் ஆன நிலையில் இப்போது நடிகை நிக்கிகல் ராணி கர்ப்பமாக ஒருப்பதாக ஒரு செய்தி சமூக் அவளைதலத்தில் வெளியாகியுள்ளது,திருமணமாகி 4 மாதத்தில் ஆதி – நிக்கி கல்ராணி அப்பா அம்மா போகும் விசயம் உண்மையா என்பது அதிகாரப்பூர்வமாக வெளியாகவில்லை.தற்போது நிக்கி கல்ராணி இந்த விசயம் கேட்டு ஷாக்காகி இருக்கிறாராம். நான் கர்ப்பமா, அது எனக்கே தெரியாது என்று ஷாக்காகி கர்ப்பமாக இல்லாததை உறுதிபடுத்தியிருக்கிறார் நிக்கி கல்ராணி.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *