இவங்க டா ட் டூ போடுறதுல த்ரிஷாவையே மி ஞ் சி ட் டா ங் க போல…! அந்த இடத்தில் டா ட் டூ போட்டு… க் ளோ ச ப் பி ல் காட்டிய தனுஷ் பட ந டிகை அனுபமா…!!!

Cinema

மலையாளத்தில் வெளியான பி ரே ம ம் படத்தில் சு ரு ள் சு ரு ள் மு டி யு ட ன் பக்கத்து வீட்டு பெண் போல முக பாவனையுடன் இது ரசிகர்களை க வ ர் ந் து வைத்திருந்தார் ந டிகை அனுபமா பரமேஸ்வரன். ஒரு சில காட்சிகளில் மட்டுமே வந்து இருந்தாலும் சு ரு ள் மு டி யை கோ தி வி டு ம் ஸ் டை லி ல் மலையாளம், தமிழ், தெலுங்கு போன்ற மொழி ரசிகர்களையும் ஈ ர் த் து விட்டார் அனுபமா பரமேஸ்வரன்.

அதை தொடர்ந்து தமிழில் கொ டி என்ற படத்தில் கதாநாயகியாக அறிமுகமானார் இந்த படத்தில் தனுஷுக்கு ஜோடியாக நடித்திருந்தார். இந்த படத்தை இந்த படம் அனுபமா வுக்கு தமிழில் பெரிய வரவேற்ப்பை கொடுக்கவில்லை என்று சொல்லலாம். அதனை தொடர்ந்து தெலுங்கு சினிமாவில் வாய்ப்புகளை தேடிக்கொண்டிருந்தார்.

அங்கு ஒரு சில படங்களில் நடித்து வந்துள்ளார் அனுபமா பரமேஸ்வரன் மீண்டும் தமிழில் வாய்ப்பினைப் பெற முயற்சித்துக் கொண்டிருக்கிறார் அனுப்புமா அதில் ஒரு கட்டமாக க வ ர் ச் சி புகைப்படங்களை தனது சமூக வலைதளப் பக்கங்களில் வெளியிட்டு வாய்ப்புகளை தேடி வருகிறார் அனுபமா பரமேஸ்வரன்.

இந்நிலையில் சமீபத்தில் கூட ரௌ டி பா ய் ஸ் என்ற திரைப்படத்தில் ஹீ ரோ வு க் கு உ த ட் டு மு த் த ம் கொடுக்க சுமார் 0 லட்சம் வரை சம்பளமாக பெற்று அ தி ர் ச் சி கொடுத்தார் அனுபமா. இதனை தொடர்ந்து தற்போது தனது க ழு த் து க் கு கீழ் பகுதியில் புதிய டா ட் டூ ஒன்றினை போட்டுள்ளார் அனுபமா. அதோடு மட்டுமல்லாமல் அதை காட்ட க் ளோ ச ப் செ ல் பி யி ல் அப்படியொரு போ ஸ் கொடுத்துள்ளார் அனுபமா.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *