டே ட் டி ங் முடித்தும் வாணி போஜனை க ழ ட் டி விட்ட நடிகர்கள்…! அட இந்த லி ஸ் டி ல் சீரியல் நடிகரும் இருக்காரே…???

Cinema

ந டிகை வாணி போஜன் இவர் நீலகிரி மாவட்டத்தை சேர்ந்தவர். ஆரம்பத்தில் பிரபல விமான போக்குவரத்துக்கு க ம் பெ னி யி ல் விமான பணிப்பெண்ணாக பணியாற்றியவர். சினிமாவில் நுழைய வேண்டுமென்ற ஆசையில் முதலில் மா ட லி ங் கி ல் நுழைந்தார். பின்னர் ஜெயா தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான மாயா என்ற சீரியலில் நடிக்க வாய்ப்பு கிடைத்து நடித்து வந்தார்.

அதனை தொடர்ந்து சில சீரியல்களிலும் நடித்து வந்தார் வாணி போஜன். இவருக்கு பிரபலத்தை கொடுத்தது தெய்வமகள் சீரியலில் சத்யாவாக நடித்த இந்த கதாபாத்திரம் தான். பின்னர் சினிமாவில் நுழைந்த வாணி போஜன் லா க் க ப், ஓ மை க ட வு ளே, மலேசியா டு அ ம் னீ சி யா, ம கா ன் போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார். இந்நிலையில் சில நடிகர்களுடன் டே ட் டி ங் கி ல் இருந்ததாக தற்போது வை ர லா க பேசப்பட்டு வருகிறது.

நடிகர் ஜெய்யுடன் லி வி ங் வாழ்க்கையிலே இருந்துள்ளாராம் வாணி போஜன். பின்னர் ஜெய்யுடன் இருப்பதால் வாய்ப்புகள் கை வி ட் டு போவதால் சமீபத்தில் அவரை விட்டு பி ரி ந் தா ர். அதே போல மலேசியா டு அ ம் னீ சி யா, லா க் க ப் போன்ற படங்களில் எல்லை மீறிய ரொ மா ன் ஸி ல் நடிகர் வைபவுடன் இருந்துள்ளார். ஓ மை க ட வு ளே படத்தில் அசோக் செல்வனுடனும், தெய்வமகள் சீரியலில் நடிக்கும்போது நடிகர் கிருஷ்ணாவுடனும் கி சு கி சு க் க ப் ப ட் டா ர் வாணிபோஜன்.

இதையெல்லாம் காதில் போட்டு கொள்ளாமல் தனது கே ரி ய ரி ல் கவனம் செலுத்தி வருகிறார் வாணி போஜன். தற்போது நடிகர் பரத்துடன் ல வ் என்றபடத்தில் நடித்து வருகிறார் வாணி போஜன். இதன் போ ஸ் ட ர் சமீபத்தில் வெளியானது. இதில் பரத்துடன் போ ர் வை க் கு ள் நெ ரு க் க மா க இருக்கிறார் வாணி போஜன். இந்தளவு நெ ரு க் க ம் இதுவரையிலும் வாணி போஜனை பார்த்ததில்லை என்றே சொல்லலாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *