அந்த விஷயத்தில் ரீ ல் அம்மாவை தூ க் கி சாப்பிட்ட அனிகா சுரேந்திரன்…! புகைப்படத்தை பார்த்து வா ய டை த் து போன ரசிகர்கள்…!!!

Cinema

தமிழ் சினிமாவில் குழந்தை நட்சத்திரமாக என்னையறிந்தால் படத்தின் மூலமாக அறிமுகமானவர் தான் ந டிகை அனிகா சுரேந்திரன். இந்த படத்தினை இயக்குனர் கெளதம் வாசுதேவ் மேனன் இயக்கியிருந்தார். அஜித், திரிஷா, அனுஷ்கா, அருண்விஜய், பார்வதி நா ய ர், விவேக்  உள்ளிட்ட பிரபலங்கள் நடித்திருந்தனர் இந்த படத்தில்.

இந்த படத்தில் நடிகர் அஜித்துக்கும், அனிகா சுரேந்திரனுக்கும் அப்பா மகள் கெ மி ஸ் ட் ரி நன்றாக ஒ ர் க் அ வு ட் ஆகியிருந்தது. அதனாலே வி சு வா ச ம் படத்தில் அஜித்துக்கும் நயன்தாராவுக்கும் மகளாக நடித்திருந்தார் அனிகா சுரேந்தர். அதனை தொடர்ந்து நானும் ரௌ டி தான் படத்தில் சிறுவயது நயன்தாராவாக நடித்திருந்தார் அனிகா.

மேலும் ஜெயம் ரவியின் நடிப்பில் வெளியான மி ரு த ன் படத்தில் ஜெயம் ரவிக்கு தங்கையாக நடித்திருந்தார் அனிகா. சமீபத்தில் 18 வயதை கடந்த இவர் பிறந்தநாள் கொண்டாடிய புகைப்படங்களை இணையத்தில் பதிவிட்டிருந்தார் அனிகா. மேலும் சினிமாவில் ஹீ ரோ யி னி யா க ஆகா முயற்சிகளை மேற்கொண்டு வருகிறார் அனிகா சுரேந்திரன்.

அதன் ஒரு பகுதியாக க வ ர் ச் சி உடைகளில் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார் அனிகா. அந்த வகையில் தற்போது ந டிகை  நயன்தாராவையே மி ஞ் சி டு ம் வகையில் புகைப்படங்களை பதிவிட்டுள்ளார் அனிகா சுரேந்திரன். அதனை பார்த்த நெ ட் டி செ ன் க ள் இவங்க அம்மாவையே அந்த வி ஷ ய த் தி ல் மி ஞ் சி ரு வா ங் க போ ல யே என கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *