மூன்று ந டிகைகளை கா தலித்த நடிகர் சரத்குமார்…! அட இந்த லி ஸ் ட் ல அஜித்தோட முதல் காதலி இருக்காங்களே…!! அந்த ந டிகை யாரென தெரியுமா…??

Cinema

தமிழ் சினிமாவில் ஆரம்பத்தில் வி ல் ல ன் நடிகராக க ல க் கி வந்தவர் நடிகர் சரத்குமார். அப்படி இவர் அறிமுகமான முதல் படம் பு ல ன் வி சா ர ணை இந்த படத்தில் நடிகர் விஜயகாந்தால் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டார் சரத்குமார். நா ட் டா மை , சூரியவம்சம், மூவேந்தர், க ட் ட பொ ம் ம ன், சூரியன், அ ர சு போன்ற படங்கள் மாபெரும் ஹி ட் டா ன து.

சமீபத்தில் இயக்குனர் மணிரத்தினம் இயக்கத்தில் வெளியான பொன்னியின் செல்வன் படத்தில் பெரிய ப ழு வே ட் டை ய ரா க நடித்தந்தார் சரத்குமார். ஆரம்ப காலங்களில் வி ல் ல னா க நடித்திருந்த சரத்குமார் பின்னர் விஜயகாந்தின் அறிவுரையின் பேரில் ஹீ ரோ வா க நடிக்க ஆரம்பித்து ஒருசமயம் முன்னனி நடிகர்கள் வரிசையில் இருந்தவர்.

இந்நிலையில் நடிகர் சரத்குமார் சினிமாத்துறையில் இருந்த 4 ந டிகைகளை காதலிக்க ஆசைபட்டாராம். அதில் முதலில் தேவயானி. தேவயானியின் மீதிருந்த காதலினால் அவரது அம்மாவிடம் சென்று பெண் கேட்டுள்ளாராம் சரத்குமார். சரத்குமார் ஏற்கனவே திருமணமானவர் என்பதால் முடியவே முடியாது என ம று த் து விட்டாராம்.

பின்னர் ந டிகை நக்மாவுக்கு தனியாக ஒரு வீடு வாங்கிகொடுத்து லி வி ங் வாழ்க்கையில் இருந்தாராம் சரத்குமார். பின்னர் நக்மா வேறொருவருடன் தொ ட ர் பி ல் இருக்கவே, நக்மாவிடமிருந்து பி ரி ந் து விட்டாராம் சரத்குமார். அதனை தொடர்ந்து மூன்றாவதாக ந டிகை ஹீ ரா வை காதலித்ததாக தெரிகிறது. ஹீ ரா மீது நடிகர் அஜித்தும் உயிராக இருந்தது நாம் அனைவரும் அறிந்ததே.

மூன்று காதலும் கைகூடாததால், பின்னர் வெகுகாலங்களுக்கு பின்னர் ந டிகை ராதிகாவை காதலித்து இரெண்டாம் திருமணம் செய்து சந்தோசமாக வாழ்ந்து வருகிறார்கள் இருவரும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *