கொஞ்சம் கூட நன்றியே இல்லையா…? ரஜினிக்கு கி ட் னி கொடுத்து உயிரை கா ப் பா ற் றி ய நபரை கண்டுகொள்ளாமல் கா ரி ய ம் முடிந்ததும் தூ க் கி யெ றி ந் த சோ க ம்…!!!

Cinema

தமிழ் சினிமாவில் சூ ப் ப ர் ஸ் டா ர் நடிகராக வெகு காலமாகவே கோ லோ ச் சி வருபவர் நடிகர் ரஜினிகாந்த். தற்போது ஜெ யி ல ர் படத்தில் நடித்து வருகிறார். இந்த படத்தினை கோலமாவு கோகிலா, டா க் ட ர், பீ ஸ் ட் போன்ற படங்களை இயக்கிய நெல்சன் திலீப்குமார் இயக்கி வருகிறார். மேலும் பா பா பட ரீ ரி லீ ஸ் வேலைகளிலும் ஈடுபட்டு வருகிறார் ரஜினி.

பல வருடங்களுக்கு முன் இதுதான் ரஜினியின் கடைசி படம் என ஏகப்பட்ட எதிர் பார்ப்புடன் வெளியாகிய படம் தான் பாபா. இந்த படத்துக்கு கொடுத்த பி ல் ட் அ ப் மிக அதிகமாக இருந்ததால் படம் எதிர்ப்பார்த்ததை விட தோ ல் வி ய வே அடைந்தது. அந்த படம் மீண்டும் வெளியாகவுள்ள நிலையில் எதிர்பார்ப்பை பூர்த்தி செய்யுமா என்பதை பொருத்திருந்துதான் பார்க்க வேண்டும்.

இந்நிலையில் சில ஆண்டுகளுக்கு முன் ரஜினிக்கு இரு சி று நீ ர க ங் க ளு ம் செ ய லி ழ ந் து உடல்நிலை மோ ச மா ன தா ல் உடனடியாக மாற்று சி று நீ ர க அ று வை சி கி ச் சை செய்ய ஆசியாவிலே பிரபலமான சிங்கப்பூரில் உள்ள மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். அங்கு அவருக்கு சஞ்சய் என்பவர் சி று நீ ர க தானம் செய்து ரஜினியின் உ யி ரை கா ப் பா ற் றி னா ர்.

அ று வை சி கி ச் சை முடித்து உடல்நிலை சரியான நிலையில் சன்ஜய் என்பவரையும் தனது வீட்டருகில் தங்கவைத்துள்ளார் ரஜினி. நாளாக நாளாக சஞ்சய்க்கும் ரஜினி குடுப்பதாருக்கும் பேச்சு வார்த்தையில் பி ர ச் ச னை வரவே சஞ்சய் தன்னால் யாருக்கும் பி ர ச் ச னை வரவேண்டுமென அங்கிருந்து சென்றுள்ளார். எப்போதாவது ரஜினியை பார்க்க வருகையில் யாரென்றே தெரியாத வகையில் அவரை அ வ மா ன ப் ப டு த் தி அனுப்பிவிடுகிறார்களாம்.

இதனை அறிந்த நெ ட்டிசென்கள் சிலர் நன்றியே இல்லாமல் இப்படியா நடந்துகொள்வது என தங்களது ஆ த ங் க த் தை தெரிவித்து வருகிறார்களாம்.

Copyright http://viewheadline.com/

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *