40 வயதில் கணவருக்கு தெரியாமல் அந்த மாதிரி காட்சியில் நடித்த பிரபல ந டிகை…! வி வா க ர த் து வரை கொண்டு சென்ற ந டிகையின் இந்த வி வ கா ர மா ன செயலை நீங்களா பாருங்க…!!!

Cinema

ந டிகை ரீமா செனிவர் மாதவன் நடிப்பில் வெளியான மி ன் ன லே என்ற திரைப்படத்தின் மூலமாக தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானார். பின்னர் அடுத்தடுத்து படங்களில் நடித்து அப் போ தை க் கு  முன்னணி ந டிகைகள் வரிசையில் இருந்தார் ரீமா சென், விஜய், விக்ரம், விஷால் என முன்னணி நடிகர்களின் படங்களில் நடித்திருந்தார் ரீமா சென்.

செல்வராகவன் இயக்கத்தில் வெளியான ஆயிரத்தில் ஒருவன் திரைப்படத்தில் நடித்தது தான் கடைசியாக இளமை தோற்றத்தில் நடித்த படம். அதன் பின்னர் தமிழுக்கு எ ன் கா ர் டு போட்டுவிட்டு சிவ் கரண் சி ங் என்பவரை 2012 ஆம் ஆண்டு திருமணம் முடித்தார். திருமணத்துக்கு பின்  நடிப்பதை குறைத்துக்கொண்டார். இவர்களுக்கு ரு த் ர வீ ர ன் எண்ணற்ற மகனும் இருக்கிறார்.

திருமணத்துக்கு பின்னர் கணவரின்அனுமதியுடன் சட்டம் இ ரு ட் ட றை என்ற படத்தில் நடித்திருந்தார் ரீமா சென். திருமணத்துக்கு முன்பே அ னுராக் கா ஷ்யப் இயக்கத்தில் உருவான G a n g s of W a s s e y p u r  என்ற படத்தின் முதல் மற்றும் இரெண்டாம் பாகத்தில்  ப டு மோ ச மா ன ப டு க் கை ய றை காட்சியில் நடித்திருந்தார் ரீமா சென். இதனால் இவரை திருமணம் செய்துகொள்ள பலரும் த ய ங் கி னா ர்.

திருமணத்துக்கு முன் இப்படி நடித்ததை ரீமா சென் தனது கணவரிடம் ம றை த் து ள் ள தா க தகவல் தெரிகிறது. இந்த விஷயம் கணவருக்கு தெரிந்த நிலையில், வி வா க ர த் து வரை சென்றிருக்க கூட வாய்ப்பிருக்கிறது என சினிமா வட்டாரங்கள் தகவல் தெரிவிகின்றன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *