பட வா ய்ப்புக்காக இப்படியா ?? கு ளிக் கும் வீடி யோவை வெளியிட்ட பிரபல தொ குப்பா ளினி !! இவங் களா இப்படி என்று வா யைப்பி ளந்த ரசிகர்கள் ..!!!

Uncategorized

ஆந்திராவில் விஜே, நடிகை என கலக்கி வருபவர் ஸ்ரீமுகி. பல தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளை நடத்தி ரசிகர்களிடம் பிரபலமானவர்.விஜேவாக பிரபலமானாலே அடுத்து சினிமா மற்றும் மா டலிங் து றையில் நுழைவார்கள். இவரும் அ தற்கு வி திவி லக் கல் ல. சில திரைப்படங்கள் நடித்துள்ளார்.

திரைப்படங்களில் நடித்ததை விட சில உடைகளில் க ட்ட ழ கை கா ட் டி பு கைப் பட ங்க ளை வெளி யி ட்டு ரசி கர்களி டம் நெ ருக்க மா னா ர்.தொலைக்காட்சிகளில் நிகழ்ச்சி தொகுத்து வழங்குபவர்களுக்கு எப்போதுமே ம வு சு அ திக ம்.அதுவும் அதிகமாக பெண் தொகுப்பாளினிகளுக்கு ரசிகர்கள் எப்போதும் அதிகம்.

அதில் தமிழில் முக்கியமான பல தொகுப்பாளினிகள் உள்ளனர்.தெலுங்கு சின்னத்திரையில் பல ஆண்டுகளாக தொகுப்பாளினியாக பணியாற்றி வருபவர் விஜே ஸ்ரீமுகி.பிரபல தொலைக்காட்சி சேனல்களில் பணியாற்றியும் பிக்பாஸ் தெலுங்கு 3வது சீசனில் கலந்து கொண்டு இரண்டாம் இடத்தையும் பிடித்திருந்தார்.

இந்நிலையில், கடற்கரையில் அப்படி ஒரு போஸ் கொடுத்து ரசிகர்களுக்கு வைத்துள்ளார்.இதோ அந்த புகைப்படங்கள் உங்கள் பார்வைக்காக.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *