தனது ஆடைகள் க ழண்டது கூட தெ ரியாமல் நீச்சல் குளத்தில் த ன்னை ம றந்து கு ளியலில் மூழ்கிய பிரனிதா..! நடிகை பி ராணிதாவை கொண்டாடும் ரசிகர்கள்!

news

நம் தமிழ் திரைஉலகில் “உதயன்” என்ற திரைப்படத்தின் மூலம் கதாநாயக திரையுலகிற்கு அறிமுகமானவர் தான் அழகு நடிகை பிரனிதா, இவர் தமிழ் திரையுலகில் பல முன்னணி நடிகர்களுடன் நடித்திருந்தாலும் சொல்லும்படி இவர் பிரபலமாகவில்லை.குறிப்பாக இவர் நடிகர் சூர்யாவுடன் மாஸ் படத்தில் நடித்திருந்தார்.

எனவே இவருக்கு தமிழில் படிப்படியாக திரைப்பட வாய்ப்புகள் கு றைந்து கொண்டே போனது. இதனை தொடர்ந்து இவர் தமிழில் கடைசியாக நடித்த திரைப்படம் “ஜெமினி கனேசனும் சுருளிராஜனும்” அதன் பிறகு அவர் தமிழ் சினிமாவில் ஒரு திரைப் படங்களிலும் நடிக்கவில்லை.

இவர் தமிழ் மொழியில் மட்டும் தனது நடிப்புத் திறனை காட்டவில்லை தெலுங்கு, கன்னடம் போன்ற பல்வேறு மொழிகளில் தனது நடிப்பு திறமையை காட்டி உள்ளார் நடிகை பிரனிதா. தற்போது இந்தியில் பிசியாக இருக்கும் பிரனிதா அவர்கள் “பல மாஸான திரைப் படத்தில் நடிப்பதாக செய்திகள் வெளிவந்துள்ளன. அதுமட்டுமல்லாமல் தனது கவ ர்ச்சியையும் குறை இல்லாமல் பல திரைப்படத்தில் காட்டியுள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.

நடிகைகள் பெரும்பாலும் தனது ப ழைய புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களுக்கு இன்ப அ திர்ச்சி கொடுத்து வருகிறார்கள், அந்த வகையில் நடிகை பிரணிதா அவர்கள் நீச்சல் குளத்தில் தன் ஆடை க ழண் டு வி ழுவது கூட தெரியாமல் கு ளித்ததை தற்போது வெளியிட்டுள்ளார்.

இந்த புகைப்படம் ஆனது தற்போது ரசிகர்களிடம் மாட்டிக்கொண்ட சின்னாபின்னமாகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *