சற்றுமுன் பிரபல வெண்ணிலா கபடி குழு பட நடிகர் உட ல்ந லக் கு றை வா ல் தி டீ ர் ம ர ணம் .. க த றும் குடும்பத்தினர் .. சோ கத் தி ல் ஆ ழ் ந்த ரசிகர்களும் திரையுலகமும் ..!!!

Cinema

சற்றுமுன் பிரபல வெண்ணிலா கபடி குழு பட நடிகர் உட ல்ந லக் கு றை வா ல் தி டீ ர் ம ர ணம் .. க த றும் குடும்பத்தினர் .. சோ கத் தி ல் ஆ ழ் ந்த ரசிகர்களும் திரையுலகமும் ..!!!

தமிழ் சினிமா உலகில் கடந்த 2009 ஆம் ஆண்டு இயக்குனர் சுசீந்திரன் இயக்கத்தில் விஷ்ணு விஷால் நடிப்பில் வெளியான திரைப்படம் தான் வெண்ணிலா கபடி குழு . இந்த படத்தில் விஷ்ணு விஷால் ,கிஷோர் ,சரண்யா மோகன் ,சூரி, அப்புகுட்டி போன்ற பல பிரபலங்கள்டித் திருந்தனர்.வெண்ணிலா கபடி குழு படத்தின் நடிகர் ஹரி வைரவன் சர் க் கரை நோ யா ல் சி று நீர க ங்கள் செயலிழந்து முகம்,

கை, கால்கள் எல்லாம் வீ ங் கி நடக்க கூட முடியாமல் க ஷ் ட ப்பட்டு வருகிறார். வெண்ணிலா கபடி குழு, நான் மகான் அல்ல, குள்ளநரி கூட்டம் உள்ளிட்ட படங்களில் காமெடி காட்சிகளிலும் துணை வேடங்களிலும் இப்படி வெளியான திரைப்படம் மாபெரும் வெற்றிபடமாக அமைந்தது .அதில் ஒருவர் தான் நடிகர் ஹரி வைரவன் . இவர் இந்த படத்தை தொடர்ந்து குள்ளநரி கூட்டம் ,

நான் மகான் அல்ல, வெண்ணிலா கபடி குழு 2 போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார் .தற்போது படத்தில் நடித்த உ யி ரி ழ ப் பு செ ய் தி வர ர சி கர்கள் சோ க த் தி ல் ஆ ழ் ந் து ள் ள னர் . இப்படத்தில் நடித்த ஹரி வைரவன் என்பவர் உ ட ல் ந ல க் கு றை வா ல் உ யி ரி ழ ந் து ள் ளா ர்.இதற்கு முன்பே அவரது உ ட ல் நி லை மோ ச மா க இருப்பதாக நிறைய செய்திகள் வந்த நிலையில் உ யி ரி ழ ந் து ள் ளா ர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *