“கொடைவள்ளல்” காமெடி நடிகர் மயில்சாமி தனது குடும்பத்திற்காக சேர்த்து வைத்த சொத்து மதிப்பு எவ்வ ள வு தெரியுமா??

videos

ம றைந்த நடிகர் மயில்சாமி தனது குடும்பத்திற்காக சேர்த்து வைத்த சொத்து மதிப்பு…!! எவ்வளவு தெரியுமா…? எங்கள் தளத்திற்கு வருகை தந்த உங்கள் அனைவருக்கும் மனமார்ந்த நன்றிகள். எங்கள் தளம் எளிய மக்களின் வாழ்க்கை முறை, தமிழர்களின் வரலாறு, வாழ்வியல், கலை, இலக்கியம், பண்பாடு, சார்ந்த பதிவுகள், அன்றாடம் நடக்கும் செய்திகள்.

உலகத்தில் நடக்கும் வினோத சடங்குகள், வினோத நிகழ்வுகள், மற்றும் உலக செய்திகள் உடனுக்குடன் பதிவிடப்படும், முடிந்தவரை உண்மை செய்திகளை மட்டுமே பதிவிடப்படும், அரசியல், விளையாட்டு, உலக நடப்பு, அறிவியல் கண்டுபிடிப்புகள், புதுமையான படைப்புகள், குறும்படம், திரை விமர்சனம், பாடல்கள், திரைப்படம் சார்ந்த பதிவுகள் இடம்பெறும்.

இதோ அந்த வீடியோ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *