சற்றுமுன் 25 வயதான இ ளம் இயக்குனர் பணியாற்றிக் கொண்டிருக்கும் போது ம யங் கி வி ழுந் து தி டீர் ம ரண ம்!! அ திர் ச்சி யில் திரைப்பிரபலங்கள்…!!

videos

தமிழ் சினிமாவில் உதவி இயக்குநராக பணியாற்றி வந்தவர் பாலகிருஷ்ணா. சூட்டிங்கில் பணி யாற்றிக்கொண்டிருந்த பாலகிருஷ்ணன் தி டீரெ ன ம யங் கி வி ழுந் து உ யிரி ழந் துள் ளார். இது திரைப்பிரபலங்களை பெரும் அ திர் ச்சி யை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

தற்போது இவருக்கு வயது 25 இவர் சென்னையில் உதவி இயக்குனராக பணியாற்றி வருகிறார். நேற்று இரவு பணியாற்றி கொண்டிருந்த போது தி டீரெ ன ம யங் கி வி ழுந் துள் ளார். இவரை உடனே ம ருத் துவ மனை க்கு அழைத்து சென்ற போது அவர் உ யிரி ழந் தது தெரிய வந்துள்ளது.

மேலும் இவரது ம றைவு குறித்து போ லீசா ர் வி சார ணை நடத்தி வருகின்றனர். இது குறித்து நடிகரான சாந்தனு தன்னுடைய ட்விட்டர் பக்கத்தில் ஒரு நல்ல மனிதரை இ ழந் து விட்டேன். என்று நடிகர் சாந்தனு கூறியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *