திருமணத்தின் மு தலி ரவு அன்று தன் கணவனுக்கு ஆ ண் மை இல்லை என தெரிந்ததும் அந்த பெண் செய்த கா ரிய த்தை பார்த்தால் அ திர் ச்சி யாகி டுவீ ங்க…!!

videos

திருமணத்தின் மு தலி ரவு அன்று தன் கணவனுக்கு ஆ ண் மை இல்லை என தெரிந்ததும் அந்த பெண் செய்த கா ரிய த்தை பார்த்தால் அ திர் ச்சி யாகி டுவீ ங்க…!! எங்கள் தளத்திற்கு வருகை தந்த உங்கள் அனைவருக்கும் மனமார்ந்த நன்றிகள். எங்கள் தளம் எளிய மக்களின் வாழ்க்கை முறை,தமிழர்களின் வரலாறு, வாழ்வியல், கலை, இலக்கியம், பண்பாடு, சார்ந்த பதிவுகள், அன்றாடம் நடக்கும் செய்திகள்.

உலகத்தில் நடக்கும் வினோத சடங்குகள், வினோத நிகழ்வுகள், மற்றும் உலக செய்திகள் உடனுக்குடன் பதிவிடப்படும், முடிந்தவரை உண்மை செய்திகளை மட்டுமே பதிவிடப்படும், அரசியல், விளையாட்டு, உலக நடப்பு, அறிவியல் கண்டுபிடிப்புகள், புதுமையான படைப்புகள், குறும்படம், திரை விமர்சனம், பாடல்கள், திரைப்படம் சார்ந்த பதிவுகள் இடம்பெறும்.

மேலும் பல முக்கிய செய்திகள், சிறுகதைகள், நாவல்கள், மருத்தவ குறிப்புகள், கடல் சார்ந்த பதிவுகள், தங்கம் வெள்ளி விலை நிலவரம், ராசிபலன், கோயில் திருவிழாக்கள், மற்றும் ஆன்மீகப் பதிவுகள் இடம்பெறும். உங்கள் ஆதரவே எங்களுக்கு துனை நன்றி வணக்கம்.

இந்த வீடியோ சம்பந்தமாக உங்களுக்கு ஏதேனும் குறை நிறை இருப்பின் வீடியோ ஓனரிடம் தெரிவிக்கவும்.நன்றி..விடியோவை பார்ப்பதற்கு “watch on youtube” இதனை கிளிக் செய்யவும் நன்றி. திருமணத்தின் மு தலி ரவு அன்று தன் கணவனுக்கு ஆ ண் மை இல்லை என தெரிந்ததும் அந்த பெண் செய்த கா ரிய த்தை பார்த்தால் அ திர் ச்சி யாகி டுவீ ங்க…!!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *