நான்கு வயது குழந்தையின் இறுதி சடங்கில் அனைவருமே மகிழ்ச்சியில் சிரித்துக் கொண்டிருந்தார்கள் !! காரணம் தெரிஞ்சா ஆடிப்போயிடுவீங்க !!

videos

எதை இழந்தாலும் மனதால் அதனை தாங்கிக்கொள்ள முடியாது அதிலும் மிகப்பெரிய இழப்பு என்றால் அது பெற்றோர்கள் தங்களின் குழ ந்தை இழப்பது. அப்படி ஒரு இ.ழப்பு எ திரிக்கு கூட வர கூடாது என்று தான் நம் அனைவரும் சிந்திப்போம்.அப்படி இருக்க ஒரு நான்கு வயது குழந்தையின் இறுதி சடங்கில் பெற்றோர்கள் முதல் வந்திருந்த உறவினர்கள் வரை அனைவருமே சிரித்து மகிழ்ச்சியாக சிரித்துக்கொண்டே இருந்தார்கள் என்றால் உங்களால் நம்ப முடியுமா ஆம் இது ஒரு உண்மை சம்பவம் தான் அதற்கான காரணத்தை கேட்டால் நீங்களும் ஆடிப்போவீர்கள்.

அது போல இன்னும் பல உங்களுக்கு தேவையான அழகு குறிப்புகள் மற்றும் சமையல் குறிப்புகள் உடற்பயிற்சி குறிப்புகள் ராசி பலன்கள் அரசியல் விவாதங்கள் சினிமா செய்திகள் இணையத்தில் வெளியாகும் வைரலான வீடியோக்கள் என உட னுக்குடன் உங் களுக்கு அ ளிக்கி ன்றோம் உங் களின் மே லான ஆத ரவையும் கருத்து க்களையும் எங்களு க்கு தொடர் ந்து உங்கள் ஆதரவை தாருங்கள்.

இதோ அந்த வீடியோ !!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *