மாடு மேய்த்து கொண்டிருந்த சிறுவனுக்கு IAS கலெக்டர் சல்யூட் அடித்ததற்கான காரணம் தெரிந்தால் அ திர்ச்சி..

videos

மாடு மேய்க்கும் சிறுவனுக்கு IAS கலெக்டர்  உடன் ஒரு போலீஸ் படை சல்யூட் செய்கிறது என்றால் அது எவ்வளவு பெரிய செய்தியாக இருக்க வேண்டும் அப்படி அந்த சிறுவன் என்ன செய்தான்.அந்த ப்ளீஸ் நபர்களுக்கு எதாவது உதவி செய்தானா? இல்லை எதாவது கண்டுபிடித்தனா? என்ற தகவல் தான் எல்லோருடைய மனதிலும் ஓடிக்கொண்டிருக்கும்.

ஒரு சாதாரண சிறுவன் அதுவும் மாடு மேய்க்கும் ஒரு சிறுவன் அப்படி என்ன செய்திருக்க முடியும் எனபதை பற்றி தான் இந்த வீடியோவில் பார்க்க போகிறோம்.உங்கள் ஆதரவுக்கு நன்றி வீடியோவை பார்த்து உங்கள் கருத்துக்களை தெரிவியுங்கள் நன்றி.

இதோ அந்த வீடியோ.மாடு மேய்த்து கொண்டிருந்த சிறுவனுக்கு IAS கலெக்டர் சல்யூட் அடித்ததற்கான காரணம் தெரிந்தால் அ திர்ச்சி..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *