அடேங்கப்பா இது சூப்பர் ஐடியாவா இருக்கே!! இது தெரிஞ்சா பெருக்கி பெருக்கி முதுகு வலி வராது..

videos

ஒரு காலத்துல குனிஞ்சு நிமிர்ந்து வேலை செஞ்ச உடம்பு 100 வயசுக்கு மேல வாழ்ந்தாங்க ஆனால் இப்போது 40 வயசுலயே சோர்வாகி விடுகிறாரகள் கரணம் உடல் உழைப்பு இல்லாதது மேலும் உணவு பழக்கவழக்கம் சரி வர ஆரோக்கியமாக இல்லாதது என்றே சொல்லலாம்.மாடர்ன் உலகத்திலே எல்லாமே மாரி போகட்டுமே ஆனால் வாயில தான் சாப்பிட்டாகணும்.இரு சில எளிய வழிகள் இந்த வீடியோவில் உள்ளது பாருங்க..

உங்களுக்கு ஏதாவது தகவல் அல்லது வீடியோ வேண்டும் என்றால் நமது தளத்தில் கமெண்ட்ஸ் பண்ணுங்கள் உங்களின் அந்த தகவலை நாங்கள் பதிவிடுகிறோம்..மேலும் பல வைரலாகும் வீடியோக்கள் உங்கள் பார்வைக்கு உடனுக்குடன் வழங்கப்படும் தொடர்ந்து எங்களுக்கு உங்கள் மேலான ஆதரவை தாருங்கள்.

இதோ அந்த வீடியோ !!

Copyright youtube

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *